CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD40/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 40 km Transceiver

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD40/I-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD40/I-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10BD40/I-13 ?

Có 13 bình luận:
B
Bách
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 là module single mode hay multi mode em nhỉ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 là module Single Mode anh ạ

V
Vân
Module quang AT-SP10BD40/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 40 km giá phân phối tốt nhất là bao nhiêu
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang AT-SP10BD40/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 40 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

C
Chính
Em xin báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 với ạ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Niên
Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver còn hàng không em, anh cần 2 cái
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver còn hàng anh ạ, báo giá 2 chiếc module em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em

P
Phú

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver tốc độ truyền dữ liệu đạt bao nhiêu vậy bạn

8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver tốc độ truyền dữ liệu đạt 10Gbps bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370