CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10BD40/I-13 Allied Telesis 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, 40 km Transceiver

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10BD40/I-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10BD40/I-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10BD40/I-13 ?

Có 24 bình luận:
D
Dương
Bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 là gì ạ?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver có bước sóng là 1330nm Tx/ 1270nm Rx nhé bạn

N
Nguyệt
Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 sẵn hàng không ad? Em cần mua gấp 10 cái
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver sẵn hàng, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

D
Duyên
Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 chạy cho Switch Core Allied Telesis AT-x930-28GPX-00 ok không bạn?
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver  tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x930-28GPX-00 nhé bạn

K
Khánh
Báo giá mình 15 cái module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 vào mail nhé
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

L
Luận
Cho xin giá tốt 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-XS916MXS và 15c module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 nhé
10 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-XS916MXS và Module quang Allied Telesis AT-SP10BD40/I-13 10 GbE Bi-Di, 1330 nm Tx/ 1270 nm Rx, Single Mode SMF 40 km Industrial Temperature Optics Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370