Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10ER40/I Allied Telesis 10GER 1310nm long-haul, 40 km with SMF industrial temperature

Phân phối AT-SP10ER40/I chính hãng giá tốt. Module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm long-haul, 40 km with SMF industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10ER40/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-SP10ER40/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10ER40/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10ER40/I ?

Có 24 bình luận:
L
Shop phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis à? Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm giúp mình nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis với giá cực tốt. Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

V
Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature bảo hành trong bao kâu vậy shop
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature bảo hành 12 tháng bạn nhé

M
Mai
Module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature sử dụng được cho những sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis nào vậy bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị mạng Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature mình đã gửi qua email, bạn check nha

T
Thuý
Em cần giá tốt của module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature bên anh/chị đang phân phối, báo giá giúp em nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho sản phẩm module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I 10GER 1310nm, 40 km with SMF industrial temperature mình đã gửi cho bạn qua email, bạn check nhé

D
Diễm
khả năng truyền dữ liệu của module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I thế nào bạn ơi?
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ER40/I đạt tốc độ truyền tối đa là 10.3Gbps bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082