AT-SP10LR/I Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-SP10LR/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10LR/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR/I ?

Có 10 bình luận:
L
Lực
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I sẵn hàng không em
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi giúp em

L
Long
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I có tương thích với AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports không bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I hoàn toàn tương thích với AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports bạn nha

Q
Quân
mình đang triển khai dự án hệ thống siêu thị, được người quen giới thiệu bên bạn phân phối thiết bị mạng Allied Telesis, báo giá giúp mình thiết bị chuyển mạch Allied Telesis và module quang 10G bạn nhé
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối thiết bị mạng Allied Telesis chính hãng, giá siêu tốt, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để gửi báo giá chi tiết cho đơn hàng, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ

T
Trường
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm là module single mode hay multi mode vậy ad?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm là module single mode bạn nhé

Q
Quyết
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I sử dụng được cho thiết bị mạng Allied Telesis nào vậy shop
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách sản phẩm và báo giá thiết bị mạng Allied Telesis tương thích với module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I mình đã gửi qua mail, bạn check nha

K
Kiều
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I đạt tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu bạn nhỉ?
5 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I đạt tốc độ truyền dữ liệu tối đa là 10.3Gbps bạn nhé.

T
Thuỳ
Công ty phân phối module quang Allied Telesis đúng không ạ? cho em xin báo giá 15 chiếc Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I với ạ
5 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Công ty bên em chuyên phân phối module quang Allied Telesis, giá 15 chiếc modue quang AT-SP10LR/I đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

L
Loan
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature sử dụng đầu kết nối loại gì vậy ad?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

V
Việt
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I chính sách bảo hành thế nào bạn nhỉ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Chinh
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm bên shop sẵn hàng không ạ? Cho em xin báo giá 10 chiếc với
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm bên mình sẵn hàng bạn nhé. Báo giá 10 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.