AT-SP10LR/I Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-SP10LR/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR/I Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10LR/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR/I ?

Có 10 bình luận:
L
Lực
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I sẵn hàng không em
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi giúp em

L
Long
đánh giá 5 sao
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I có tương thích với AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports không bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I hoàn toàn tương thích với AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports bạn nha

Q
Quân
đánh giá 5 sao
mình đang triển khai dự án hệ thống siêu thị, được người quen giới thiệu bên bạn phân phối thiết bị mạng Allied Telesis, báo giá giúp mình thiết bị chuyển mạch Allied Telesis và module quang 10G bạn nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối thiết bị mạng Allied Telesis chính hãng, giá siêu tốt, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để gửi báo giá chi tiết cho đơn hàng, anh vui lòng để ý điện thoại giúp em ạ

T
Trường
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm là module single mode hay multi mode vậy ad?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm là module single mode bạn nhé

Q
Quyết
đánh giá 5 sao
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I sử dụng được cho thiết bị mạng Allied Telesis nào vậy shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách sản phẩm và báo giá thiết bị mạng Allied Telesis tương thích với module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I mình đã gửi qua mail, bạn check nha

K
Kiều
đánh giá 5 sao
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I đạt tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu bạn nhỉ?
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I đạt tốc độ truyền dữ liệu tối đa là 10.3Gbps bạn nhé.

T
Thuỳ
đánh giá 5 sao
Công ty phân phối module quang Allied Telesis đúng không ạ? cho em xin báo giá 15 chiếc Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I với ạ
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Công ty bên em chuyên phân phối module quang Allied Telesis, giá 15 chiếc modue quang AT-SP10LR/I đã được gửi vào mail. Vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

L
Loan
đánh giá 5 sao
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature sử dụng đầu kết nối loại gì vậy ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Industrial Temperature sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

V
Việt
đánh giá 5 sao
Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I chính sách bảo hành thế nào bạn nhỉ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang công nghiệp Allied Telesis AT-SP10LR/I bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Chinh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm bên shop sẵn hàng không ạ? Cho em xin báo giá 10 chiếc với
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR/I 10GLR 1310 nm bên mình sẵn hàng bạn nhé. Báo giá 10 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.