CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10LR Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF

Báo giá AT-SP10LR tốt nhất. Nơi bán Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng, sử dụng cho các dòng switch 10GE của Allied Telesis.

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10LR do CNTTShop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR ?

Có 14 bình luận:
L
Lĩnh
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR còn hàng không ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR bên em đang sẵn hàng anh nhé, anh cần số lượng bao nhiêu chiếc ạ

K
Khải
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SM dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Allied Telesis sử dụng module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Vân
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng bên bạn phân phối giá sao nhỉ?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng giá tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quân
Mình xin báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode ad nhé
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng kiểm tra và phản hồi mail giúp mình nha

N
Nhu
Em cần mua module quang dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU, Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF có đáp ứng được không ạ?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU chạy tốt bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370