AT-SP10LR Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF

Báo giá AT-SP10LR tốt nhất. Nơi bán Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng, sử dụng cho các dòng switch 10GE của Allied Telesis.

Mã sản phẩm: AT-SP10LR
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10LR do CNTTShop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR ?

Có 10 bình luận:
N
Nhu
đánh giá 5 sao
Em cần mua module quang dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU, Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF có đáp ứng được không ạ?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 24 Ports SFP, 4 SFP+ Uplink, 2 DC PSU chạy tốt bạn nhé

T
Thuận
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF có tương thích với Switch Allied Telesis AT-XS916MXT không em
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF hoàn toàn tương thích với  Switch Allied Telesis AT-XS916MXT anh ạ

H
Hiệu
đánh giá 5 sao
công ty bạn phân phối module quang Allied Telesis đúng không, báo giá giúp mình 50 chiếc Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Allied Telesis chính hãng, giá cực tốt, báo giá 50 chiếc Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

C
Chi
đánh giá 5 sao
gửi giúp mình báo giá tốt nhất của module quang Allied Telesis AT-SP10LR bạn nhé, thanks!
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất của module quang Allied Telesis AT-SP10LR mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách sản phẩm và báo giá chi tiết của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Đạt
đánh giá 5 sao
cho em xin báo giá Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF với ạ
2 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Báo giá tốt của Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10km with SMF đã được gửi qua email. Anh vui lòng check email để nhận được thông tin chi tiết ạ. 

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF là module quang single mode hay module quang multi mde vậy bạn
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

AT-SP10LR allied telesis là module quang single mode bạn nhé.

H
Hiền
đánh giá 5 sao
AT-SP10LR Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF bên bạn phân phối bảo hành 12 tháng đúng không?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

AT-SP10LR Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF bên mình phân phối bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé

A
Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF sử dụng đầu kết nối loại nào vậy shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Shop phân phối module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng phải không ạ? Cho em xin báo giá với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng, báo giá sản phẩm mình đã gửi qua email, bạn check inbox giúp mình nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.