CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10LR Allied Telesis 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF

Báo giá AT-SP10LR tốt nhất. Nơi bán Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver chính hãng, sử dụng cho các dòng switch 10GE của Allied Telesis.

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SP10LR do CNTTShop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10LR ?

Có 28 bình luận:
H
Duy Hải
mua hàng trực tiếp tại HCM được không shop?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR bên mình đang sẵn hàng, bạn có thể qua văn phòng tại số 31B, Đường 1, Phường An Phú để mua hàng trực tiếp nha

V
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR sẵn hàng không ad? Em cần mua gấp 10 cái
11 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver sẵn hàng, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

C
Châu
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR chạy cho Switch Allied Telesis AT-GS924MX ok không bạn?
11 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS924MX bạn nhé

N
Nhiệm
Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SP10LR cắm vào Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm, đầu còn lại dùng module quang Cisco SFP-10G-LR cắm vào Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU thì có kết nối với nhau được không ad?
11 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Một đầu dùng module quang Allied Telesis AT-SP10LR cắm vào Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm, đầu còn lại dùng module quang Cisco SFP-10G-LR cắm vào Switch Cisco Business CBS220-48T-4X-EU thì kết nối với nhau được bạn nhé vì đều là module quang single mode có bước sóng 1310nm

T
Toàn
Báo giá mình 25 cái module quang Allied Telesis AT-SP10LR vào mail nhé
11 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10LR 10GLR 1310 nm medium-haul, 10 km with SMF Single Mode Optics Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370