AT-SP10SR/I Allied Telesis 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Industrial Temperature

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-SP10SR/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10SR/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I Giá Tốt

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10SR/I ?

Có 10 bình luận:
D
Đạt
đánh giá 5 sao
Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m giúp mình nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m sẵn hàng không shop
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check mail giúp mình

U
Uyên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 không bạn?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 bạn nhé

D
Đăng
đánh giá 5 sao
cho mình xin báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m bạn nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m em đã gửi qua mail, anh vui lòng kiểm tra và phản hồi mail giúp em ạ

T
Thuỷ
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m có sử dụng được cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GT không bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m có sử dụng được cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GT bạn nhé, báo giá tham khảo của 2 sản phẩm mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

V
Việt
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I được bảo hành trong bao lâu?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I được bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Lan
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m có khả năng dẫn truyền tối đa 300m, vậy nếu mình cần dẫn truyền với khoảng cách 500m thì dùng loại nào được bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm sử dụng dây nhảy quang OM4 có thể đạt khoảng cách truyền dẫn 470 m bạn nhé

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I có khả năng truyền dữ liệu bao nhiêu Gb thế bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I  có khả năng truyền dữ liệu 10Gbps bạn nhé

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Module quang AT-SP10SR/I Allied Telesis 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Industrial Temperature là module single mode hay module multi mode vậy ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SP10SR/I Allied Telesis 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Industrial Temperature là module multimode bạn nhé

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I giá tốt nhất là bao nhiêu vậy ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I em đã gửi qua email, anh check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.