AT-SP10ZR80/I Allied Telesis 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature

AT-SP10ZR80/I giá tốt - Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SP10ZR80/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10ZR80/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10ZR80/I Giá Tốt

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-SP10ZR80/I

★ Sản phẩm AT-SP10ZR80/I có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SP10ZR80/I CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-SP10ZR80/I có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-SP10ZR80/I cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-SP10ZR80/I có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-SP10ZR80/I chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10ZR80/I ?

Có 10 bình luận:
N
Nhi
đánh giá 5 sao
Em xin báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I với ạ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox và phản hồi giúp mình nhé

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào ad nhỉ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Bạn có thể tham khảo một số thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với AT-SP10ZR80/I Allied Telesis 10GER 1550 nm long-haul, 80 km theo link dưới đây:

https://cnttshop.vn/switch-allied-telesis?UplinkPorts=359

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I sẵn hàng không shop
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I bên em đang sẵn hàng, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em ạ

L
Lộc
đánh giá 5 sao
AT-SP10ZR80/I Allied Telesis 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature giá bên shop phân phối sao nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTShop phân phối AT-SP10ZR80/I Allied Telesis 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature chính hãng giá tốt nhất thị trường, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng kiểm tra và phản hồi mail giúp em

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver có tương thích với Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 switch with 8 x 10/100/1000T PoE+ 180W ports, 2 x 100/1000X SFP ports không bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver hoàn toàn tương thích với Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 switch with 8 x 10/100/1000T PoE+ 180W ports, 2 x 100/1000X SFP ports bạn nhé

T
Thương
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km giá phân phối tốt nhất là bao nhiêu vậy bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km giá phân phối tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

C
Chung
đánh giá 5 sao
khả năng truyền dữ liệu của module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I như thế nào vậy em
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Khả năng truyền dữ liệu của module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I đạt 10Gbps data rate bạn nhé

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I bên shop phân phối bảo hành bao lâu nhỉ?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I bảo hành 12 tháng bạn nhé

Q
Quân
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver bên shop phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất của module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I 10GER 1550 nm long-haul, 80 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check nha

P
Phú
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I sử dụng đầu kết nối loại nào vậy bạn
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10ZR80/I sử dụng đầu kết nối LC/LC anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.