AT-SPBD10-13 Allied Telesis 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx)

Phân phối Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, Single LC (1310Tx/1490Rx) Transceiver Chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-SPBD10-13
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD10-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx)

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD10-13 ?

Có 10 bình luận:
D
Diễm
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 dùng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink với ạ
26 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá giúp em module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 dùng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 sử dụng đầu kết nối LC em nhỉ
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 sử dụng đầu kết nối LC đúng rồi anh ạ

A
Ánh
đánh giá 5 sao
Shop phân phối Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 giá tốt là bao nhiêu vậy
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình

T
Tùng
đánh giá 5 sao
đã mua 1 đơn module quang Cisco bên shop, chất lượng tốt, phục vụ tận tình, lần này mình cần 1 đơn module quang Allied Telesis, số lượng 100 chiếc, báo giá giúp mình nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn anh đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm thiết bị mạng, phụ kiện mạng CNTTShop phân phối, báo giá tốt nhất cho 100 chiếc module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, Single LC (1310Tx/1490Rx) Transceiver chính hãng em đã gửi qua mail, anh check và phản hồi giúp em ạ

H
Hiền
đánh giá 5 sao
công ty phân phối module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 chế độ bảo hành mấy năm vậy
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, Single LC (1310Tx/1490Rx) Transceiver chính hãng bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Nga
đánh giá 5 sao
Gửi mình xin báo giá module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC này với
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá  module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Nhi
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông số chi tiết của module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 bạn nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số chi tiết của module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

T
Tuyết
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, Single LC (1310Tx/1490Rx) Transceiver dùng được cho những con switch Allied Telesis nào thế shop ơi
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các sản phẩm switch Allied Telesis tương thích với module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD10-13 mình đã gửi qua email, bạn check nhé

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx) đạt bao nhiêu ad nhỉ?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của module quang Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx) đạt 1.25Gbps bạn nhé

V
Vinh
đánh giá 5 sao
Cho em xin báo giá module Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx) với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module Allied Telesis AT-SPBD10-13 10 km, 1G, SMF, BiDi, LC (1310Tx/1490Rx) mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.