CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD20-13/I Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, SC (1310Tx/1490Rx)

Địa chỉ bán AT-SPBD20-13/I Chính hãng tại Hà Nội, HCM, Giao hàng toàn quốc - Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I 1G, Single Mode SMF, BiDi, SC (1310Tx/1490Rx), 20 km, I-Temp -40°C to 95°C (-40°F to 203°F) Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD20-13/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20-13/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPBD20-13/I ?

Có 19 bình luận:
K
Đăng Khoa
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-13/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports không ad nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-13/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports anh nhé

D
Minh Dũng
mình cần 8 chiếc module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 Layer 3 switch, báo giá nhanh giúp mình nha
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 8 chiếc module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 Layer 3 switch mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Vân
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I công ty phân phối hoạt động tốt, dữ liệu ổn định
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng, phụ kiện mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

T
Thanh
khoảng cách truyền dữ liệu của module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I là 20km đúng không ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Khoảng cách truyền dữ liệu của module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I là 20km bạn nhé

T
Tuyền
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I sẵn hàng không bạn?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370