AT-SPBD20-13/I Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, SC (1310Tx/1490Rx)

Địa chỉ bán AT-SPBD20-13/I Chính hãng tại Hà Nội, HCM, Giao hàng toàn quốc - Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I 1G, Single Mode SMF, BiDi, SC (1310Tx/1490Rx), 20 km, I-Temp -40°C to 95°C (-40°F to 203°F) Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPBD20-13/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20-13/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I

★ Sản phẩm AT-SPBD20-13/I có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPBD20-13/I CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-SPBD20-13/I có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-SPBD20-13/I cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-SPBD20-13/I có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-SPBD20-13/I chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD20-13/I ?

Có 10 bình luận:
T
Trâm
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I sẵn hàng không em
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I bên em sẵn hàng chị nhé, báo giá em đã gửi qua mail, chị check inbox giúp em

L
Lâm
đánh giá 5 sao
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I dùng cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GP ok không bạn
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I dùng cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GP hoàn toàn thích hợp anh ạ

M
Minh
đánh giá 5 sao
Module quang AT-SPBD20-13/I Allied Telesis giá bên bạn phân phối sao vậy
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối module quang AT-SPBD20-13/I Allied Telesis mình đã gửi qua mail, bạn check mail giúp mình nhé

Ngân
đánh giá 5 sao
Em cần 2 chiếc SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I chạy cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ, báo giá ad nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I chạy cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quý
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ không bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ bạn nhé

T
Thảo
đánh giá 5 sao
tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I đạt tối đa bao nhiêu Gbps vậy bạn
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I là 1.25Gbps bạn nhé.

H
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I 1G là module quang single mode hay multi mode vậy shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I 1G là module quang single mode bạn nhé

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I tương thích với các dòng switch Allied Telesis nào bạn nhỉ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I hoàn toàn tương thích với Switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 bạn nhé

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I được bảo hành bao lâu thế shop?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I được bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Báo giá module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I cho mình với shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-13/I mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.