CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD20EPON-13/I Allied Telesis 20 km, 1G, EPON. SMF, BiDi, LC (1310Tx, 1490Rx)

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I 20 km, 1G, EPON, Single Mode SMF, BiDi, LC (1310Tx, 1490Rx) Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD20EPON-13/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20EPON-13/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPBD20EPON-13/I ?

Có 17 bình luận:
D
Dung
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I shop phân phối giá rất tốt, sếp mình rất yên tâm
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng, phụ kiện mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

L
Long
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I hoạt động tốt nhất trong điều kiện nào?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I hoạt động tốt nhất trong điều kiện nhiệt độ từ -30°C đến 85°C bạn nhé

C
Chính
Báo giá giúp em 2 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I ad nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Huệ

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I 20 km, 1G, EPON, Single Mode SMF, BiDi, LC sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ?

7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Allied Telesis sử dụng module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I 20 km, 1G, EPON, Single Mode SMF, BiDi, LC mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Liễu
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I còn hàng không ạ?
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20EPON-13/I bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu và giao hàng tại khu vực nào ạ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370