AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Nơi bán AT-SPBD40-13/I chính hãng, Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC, (1310Tx/1490Rx),TAA Compliant Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPBD40-13/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD40-13/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD40-13/I ?

Có 11 bình luận:
C
Chính
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km có hàng tại HCM chưa em
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km bên em đang có hàng tại HCM anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng kiểm tra tin nhắn giúp em

Q
Quân
Mình đang làm dự án, cần 60 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I, báo mình giá tốt nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá dự án 60 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi mail giúp em ạ

M
My
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I giá phân phối tốt nhất bên bạn là bao nhiêu
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I giá phân phối tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Huyên
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I bảo hành trong thời gian bao lâu
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I bảo hành 12 tháng bạn nhé

B
Băng
Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I cho em với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

N
Nguyện
Shop phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I hàng chính hãng đúng không ạ?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I hàng chính hãng, giá cực tốt, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check nha

H
Hoà
module quang Allied Telesis AT-SPBD40-13/I là module single mode hay multi mode bạn ơi
4 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40-13/I là module quang Single Mode bạn nhé.

T
Thuỳ
Cho em xin chi tiết thông số kỹ thuật của Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I với ạ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá và chi tiết thông số kỹ thuật của Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

T
Tiến
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I dùng được cho những thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check nha

V
Vân
Module quang AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) sử dụng đầu kết nối loại gì ad nhỉ?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.