CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Nơi bán AT-SPBD40-13/I chính hãng, Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC, (1310Tx/1490Rx),TAA Compliant Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD40-13/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD40-13/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPBD40-13/I ?

Có 17 bình luận:
A
Trung Anh
mua module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I của shop hoàn toàn yên tâm về chất lượng
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

Q
Quỳnh
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu thế shop?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps bạn nhé

H
Hưng
Gửi giúp mình báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I bạn nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Dương
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC sẵn hàng không em
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC bên em đang sẵn hàng anh nhé, anh cần số lượng bao nhiêu ạ?

T
Thư
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC dùng cho switch nào bạn nhỉ?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis sử dụng module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC  em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox để biết thêm thông tin ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370