AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Nơi bán AT-SPBD40-13/I chính hãng, Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I 40 km, 1G, Single Mode SMF, BiDi, LC, (1310Tx/1490Rx),TAA Compliant Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPBD40-13/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD40-13/I Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD40-13/I ?

Có 10 bình luận:
Q
Quân
đánh giá 5 sao
Mình đang làm dự án, cần 60 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I, báo mình giá tốt nhé
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá dự án 60 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi mail giúp em ạ

M
My
đánh giá 5 sao
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I giá phân phối tốt nhất bên bạn là bao nhiêu
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I giá phân phối tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Huyên
đánh giá 5 sao
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I bảo hành trong thời gian bao lâu
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I bảo hành 12 tháng bạn nhé

B
Băng
đánh giá 5 sao
Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I cho em với ạ
20 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

N
Nguyện
đánh giá 5 sao
Shop phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I hàng chính hãng đúng không ạ?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I hàng chính hãng, giá cực tốt, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check nha

H
Hoà
đánh giá 5 sao
module quang Allied Telesis AT-SPBD40-13/I là module single mode hay multi mode bạn ơi
1 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40-13/I là module quang Single Mode bạn nhé.

T
Thuỳ
đánh giá 5 sao
Cho em xin chi tiết thông số kỹ thuật của Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I với ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá và chi tiết thông số kỹ thuật của Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I dùng được cho những thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với module quang SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua mail, bạn check nha

V
Vân
đánh giá 5 sao
Module quang AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) sử dụng đầu kết nối loại gì ad nhỉ?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SPBD40-13/I Allied Telesis 40 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I này với
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá SFP Allied Telesis AT-SPBD40-13/I mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.