AT-SPBD40DUAL-14 Allied Telesis 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx)

AT-SPBD40DUAL-14 Giá Tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx) Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPBD40DUAL-14
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD40DUAL-14 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx)

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14

★ Sản phẩm AT-SPBD40DUAL-14 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPBD40DUAL-14 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-SPBD40DUAL-14 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-SPBD40DUAL-14 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-SPBD40DUAL-14 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-SPBD40DUAL-14 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD40DUAL-14 ?

Có 10 bình luận:
B
Bằng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 tương thích với switch nào bạn nhỉ
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 bên em phân phối có CO, CQ không
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 bên em phân phối có đầy đủ CO, CQ anh ạ

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 bên bạn phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Toản
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 bảo hành bao lâu vậy em
15 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 bảo hành 12 tháng anh nhé

Q
Quảng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm không em
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 hoàn toàn sử dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Em cần gấp 8 chiếc Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km module, báo giá giúp em ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 8 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx) Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
tốc độ truyền dữ liệu của module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 có cao không bạn
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 là 1000 Mbit/s bạn nhé.

Y
Yến
đánh giá 5 sao
Mình xin giá tốt Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC bên bạn phân phối nhé shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis chính hãng giá tốt, báo giá module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 sử dụng đầu kết nối loại gì thế bạn ơi?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá của module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx) bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPBD40DUAL-14 40 km, 2x1G, CSFP, SMF, BiDi, LC (1490Tx/1310Rx) mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.