AT-SPEX/E Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Extended Temperature (-40°C to 105°C (-40°F to 221°F)), TAA Compliant Chính hãng Giá Tốt.

Mã sản phẩm: AT-SPEX/E
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPEX/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.

Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPEX/E ?

Có 10 bình luận:
C
Cường
đánh giá 5 sao
Em cần mua module quang chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT, báo giá giúp em 6 cái Allied Telesis AT-SPEX/E ad nhé
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 6 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX/E chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km sẵn hàng không em?
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km bên em sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

K
Khoa
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km chính hãng giá phân phối bao nhiêu bạn
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km chính hãng giá bên mình phân phối tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi mail, bạn check inbox nhé

M
My
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km có tương thích với Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT không ạ
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km có tương thích với Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bạn nhé

V
Văn
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km có CO, CQ không shop
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km có đầy đủ CO, CQ bạn nhé

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp anh module quang Allied Telesis AT-SPEX/E nhé
27 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPEX/E em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

T
Thắm
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E bảo hành bao lâu bạn nhỉ
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Loan
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em 4 cái module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km chạy cho thiết bị chuyển mạch AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km chạy cho thiết bị chuyển mạch AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports mình đã gửi qua mail, bạn check inbox và phản hồi giúp mình nha

H
Hải
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA có tốc độ truyền dẫn tối đa bao nhiêu bạn ơi
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA có tốc độ truyền dẫn tối đa 1.25Gbps bạn nhé

H
Hiền
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA có sẵn hàng không bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA sẵn hàng bạn nhé, mình đã gửi báo giá tham khảo qua email, bạn check nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.