CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPEX/E Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Extended Temperature (-40°C to 105°C (-40°F to 221°F)), TAA Compliant Chính hãng Giá Tốt.

Mã sản phẩm: AT-SPEX/E
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPEX/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPEX/E ?

Có 13 bình luận:
H
Hằng
Gửi mình xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km bạn nhé
8 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

K
Khởi
Cho mình xin báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Extended Temperature bạn nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Extended Temperature mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Nhiên
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E là module single mode hay multi mode vậy em?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E là module multi mode anh/chị nha

C
Cường
Em cần mua module quang chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT, báo giá giúp em 6 cái Allied Telesis AT-SPEX/E ad nhé
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 6 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX/E chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

Q
Quyền
Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km sẵn hàng không em?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km bên em sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370