AT-SPEX Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPEX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPEX Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPEX ?

Có 10 bình luận:
G
Gấm
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT không ad?
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bạn nhé

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Shop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km có CO, CQ không
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km có CO, CQ đầy đủ bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km còn hàng không bạn
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km bên em còn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em 

K
Khang
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào em nhỉ
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với moodule quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

V
Vinh
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km bảo hành trong bao lâu em?
6 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km bảo hành 12 tháng anh nhé

H
Hậu
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 4 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km, báo giá tốt bạn nhé
21 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km em đã gửi qua mail, anh/chị check inbox giúp em ạ

B
Bách
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPEX sử dụng đầu kết nối LC/LC phải không em?
23 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX sử dụng đầu kết nối LC/LC chuẩn rồi anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA chạy được cho AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports không em
24 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA chạy được cho AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports bạn nhé

L
Linh
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dẫn của module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km là bao nhiêu vậy bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km là 1.25Gbps bạn nhé

T
Thuỷ
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.