CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPEX Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPEX
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPEX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPEX ?

Có 13 bình luận:
N
Nam
Cho mình xin báo giá 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX, mình cần CO, CQ nữa bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Loan
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km sẵn hàng ko bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km bên mình đang có hàng bạn nhé, bạn cần mấy chiếc

T
Trinh
Báo giá tốt cho module quang Allied Telesis AT-SPEX giúp em với ạ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SPEX mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

G
Gấm
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT không ad?
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bạn nhé

D
Dũng
Shop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km có CO, CQ không
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km có CO, CQ đầy đủ bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370