Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPEX Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPEX
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-SPEX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPEX ?

Có 26 bình luận:
T
Thuỷ
Báo giá giúp em 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km với ạ
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km mình đã gửi qua email, bạn check nhé

L
Linh
Tốc độ truyền dẫn của module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km là bao nhiêu vậy bạn?
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km là 1.25Gbps bạn nhé

D
Đạt
Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA chạy được cho AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports không em
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA chạy được cho AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports bạn nhé

B
Bách
Module quang Allied Telesis AT-SPEX sử dụng đầu kết nối LC/LC phải không em?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX sử dụng đầu kết nối LC/LC chuẩn rồi anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

H
Hậu
Mình cần mua 4 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km, báo giá tốt bạn nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km em đã gửi qua mail, anh/chị check inbox giúp em ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082