AT-SPEX Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPEX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPEX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPEX ?

Có 10 bình luận:
G
Gấm
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT không ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bạn nhé

D
Dũng
Shop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km có CO, CQ không
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km có CO, CQ đầy đủ bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

S
Sơn
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km còn hàng không bạn
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km bên em còn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em 

K
Khang
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km dùng được cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào em nhỉ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với moodule quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

V
Vinh
Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km bảo hành trong bao lâu em?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km bảo hành 12 tháng anh nhé

H
Hậu
Mình cần mua 4 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km, báo giá tốt bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km em đã gửi qua mail, anh/chị check inbox giúp em ạ

B
Bách
Module quang Allied Telesis AT-SPEX sử dụng đầu kết nối LC/LC phải không em?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPEX sử dụng đầu kết nối LC/LC chuẩn rồi anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

D
Đạt
Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA chạy được cho AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports không em
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 1310 nm, 2 km, TAA chạy được cho AT-x230-18GT Allied Telesis L3 switch with 16 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports bạn nhé

L
Linh
Tốc độ truyền dẫn của module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km là bao nhiêu vậy bạn?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km là 1.25Gbps bạn nhé

T
Thuỷ
Báo giá giúp em 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km với ạ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPEX 1310 2km mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.