CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPFX/15 Module Quang Allied Telesis SFP 100FX single-mode 1310 nm fiber, 15 km

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

✓ Mã sản phẩm: AT-SPFX/15
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis SFP AT-SPFX/15 100FX SMF 1310 nm fiber, 15 km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis SFP AT-SPFX/15

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPFX/15 ?

Có 19 bình luận:
D
Duy Đông
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/15 dùng cho switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports ok không bạn nhỉ
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/15 dùng cho switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports hoàn toàn được bạn nhé

T
Tấn Trung
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/15 có chạy được khi cắm vào Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 không?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/15 hoàn toàn tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 bạn nha

L
Lâm
module quang Allied Telesis SFP AT-SPFX/15 có tương thích với AT-GS950/24 Switch Allied Telesis 24 Ports không bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFX/15 hoàn tương thích với AT-GS950/24 Switch Allied Telesis 24 Ports bạn nha

T
Thiện
mình đã chạy thử module quang Allied Telesis SFP AT-SPFX/15 mua bên bạn, hoàn toàn tương thích với switch, chạy tốt, ok nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

X
Xuân
Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFX/15 có bước sóng 1310nm đúng không bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFX/15 có bước sóng 1310nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370