Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

AT-SPFX/2 Module quang Allied Telesis 100FX multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPFX/2
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-SPFX/2 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 do cnttshop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPFX/2 ?

Có 20 bình luận:
K
Khoa
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bảo hành 12 tháng đúng không bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Trang
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 sử dụng đầu kết nối loại gì thế bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

D
Dung
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 giá phân phối tốt nhất của bên bạn là bao nhiêu vậy?
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Q
Quân
Báo giá giúp em 30 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 với ạ
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 30 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Việt
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bên bạn phân phối có CO,CQ không?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bên mình phân phối có đầy đủ CO,CQ bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082