AT-SPFX/2 Module quang Allied Telesis 100FX multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPFX/2
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPFX/2 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 do cnttshop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPFX/2 ?

Có 11 bình luận:
B
Biên
đánh giá 5 sao
Mình cần module quang chạy cho Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50, báo giá Allied Telesis AT-SPFX/2 giúp mình nhé
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis 100FX multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km chạy cho Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50 em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

K
Khôi
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 chạy cho Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50 ok không ad?
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 chạy cho Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50 rất tốt anh ạ

V
Vượng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 sẵn hàng không em, anh cần số lượng lớn chạy dự án
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bên em đang sẵn hàng anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

D
Đức
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 còn hàng không shop, mình cần 5 chiếc
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 còn hàng anh ạ, báo giá 5 chiếc module em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em

T
Thuỷ
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 chạy cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bạn nhé
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 chạy cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

H
Hiển
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 chạy được cho những switch Allied Telesis nào nhỉ
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Việt
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bên bạn phân phối có CO,CQ không?
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 bên mình phân phối có đầy đủ CO,CQ bạn nhé

Q
Quân
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em 30 chiếc Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 với ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 30 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Dung
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 giá phân phối tốt nhất của bên bạn là bao nhiêu vậy?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

T
Trang
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 sử dụng đầu kết nối loại gì thế bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.