CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPFXBD-LC-13 Allied Telesis 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km

Phân phối Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 Optics Transceiver 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km chính hãng giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPFXBD-LC-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPFXBD-LC-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) 10 km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPFXBD-LC-13 ?

Có 18 bình luận:
D
Minh Đức
tôi cần 2 chiếc module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 dùng cho switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports, báo giá bạn nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 dùng cho switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

G
Trường Giang
mình cần 8 chiếc module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 dùng cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/18, ad cho xin báo giá nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 8 chiếc module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 dùng cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Q
Quân
em đã nhận được module Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 shop gửi, hàng chính hãng, chất lượng cực tốt
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

V
Vinh
module quang Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 cho khoảng cách truyền dữ liệu bao nhiêu thế ad?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 cho khoảng cách truyền dữ liệu 10km bạn nhé

M
Mai
Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 Optics Transceiver 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km chính hãng giá tốt nhất là bao nhiêu hả bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 Optics Transceiver 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km chính hãng giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370