AT-SPFXBD-LC-13 Allied Telesis 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km

Phân phối Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 Optics Transceiver 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-SPFXBD-LC-13
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPFXBD-LC-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) 10 km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13

★ Sản phẩm AT-SPFXBD-LC-13 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPFXBD-LC-13 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-SPFXBD-LC-13 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-SPFXBD-LC-13 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-SPFXBD-LC-13 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-SPFXBD-LC-13 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPFXBD-LC-13 ?

Có 10 bình luận:
T
Tiến
đánh giá 5 sao
Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 còn hàng không em?
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 còn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi mail giúp em ạ

L
Lâm
đánh giá 5 sao
Gửi mình xin giá đại lý module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 ad nhé
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá đại lý module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 dùng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ?
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Nam
đánh giá 5 sao
Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 giá phân phối đại lý bao nhiêu vậy shop
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng check inbox nhé

D
Đông
đánh giá 5 sao
Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 sẵn hàng không ad?
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Thành
đánh giá 5 sao
Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 là module single mode hay multi mode hả bạn
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 là module Single Mode bạn nhé.

T
Tuyết
đánh giá 5 sao
Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào shop nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 tương thích với Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 bạn nhé

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 bảo hành 12 tháng đúng không bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang 1 Sợi Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 bảo hành 12 tháng chuẩn rồi bạn nha

M
Minh
đánh giá 5 sao
Module quang AT-SPFXBD-LC-13 Allied Telesis 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km bên shop có sẵn hàng không?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang AT-SPFXBD-LC-13 Allied Telesis 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) fiber up to 10 km bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

B
Biên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) 10 km dùng đầu kết nối loại gì vậy ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPFXBD-LC-13 100BX Bi-Di (1310 nm Tx,1550 nm Rx) 10 km dùng đầu kết nối LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.