CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPFXBD-LC-15 Allied Telesis SFP 100BX Bi-Di (1550 nm Tx,1310 nm Rx) fiber up to 10 km

Nơi bán, báo giá AT-SPFXBD-LC-15 chính hãng - Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 100BX Bi-Di (1550 nm Tx,1310 nm Rx) fiber up to 10 km Optics Transceiver giá tốt tại Hà Nội, HCM, toàn quốc.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPFXBD-LC-15
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPFXBD-LC-15 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 100BX Bi-Di (1550 nm Tx,1310 nm Rx) fiber up to 10 km

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 do cnttshop cung cấp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPFXBD-LC-15 ?

Có 18 bình luận:
H
Thanh Hà
Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports không bạn
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports bạn nha

T
Thanh Tú
Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 100BX Bi-Di (1550 nm Tx,1310 nm Rx) fiber up to 10 km dùng cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 được không shop?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis SFP AT-SPTX dùng được cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/18 Layer 3 switch ok bạn nhé

H
Mỹ Hạnh
Mình đã mua module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 ở đây, hàng chính hãng, giá rẻ
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

D
Đức
module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 có bước sóng bao nhiêu em nhỉ?
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 có bước sóng 1550 nm Tx,1310 nm Rx anh ạ

L
Liễu
Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 sẵn hàng không shop?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis SFP AT-SPFXBD-LC-15 bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370