AT-SPLX10/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), extended temperature (Ext. Temp -40°C to 105°C (-40°F to 221°F)), TAA Compliant

Mã sản phẩm: AT-SPLX10/E
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPLX10/E Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPLX10/E ?

Có 10 bình luận:
K
Kiên
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E còn hàng không bạn, mình cần 5 chiếc giao hàng HCM
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E còn hàng anh nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Xin giá tốt module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E bạn nhé
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

T
Trang
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E tương thích với những switch Allied Telesis nào em nhỉ
7 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Lượng
đánh giá 5 sao
Mình thấy công ty bạn phân phối nhiều module quang Allied Telesis các loại, báo giá mình 20 cái Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA bạn nhé
13 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 20 module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA  em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi mail giúp em ạ

G
Giáp
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 2 chiếc module quang chạy cho Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3, dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E ok ko bạn
21 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E chạy cho Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 ok anh ạ, báo giá 2 chiếc module em đã gửi qua mail. anh vui lòng check inbox giúp em ạ

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E sử dụng đầu kết nối LC/LC hả em
24 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E sử dụng đầu kết nối LC/LC đúng rồi anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em ạ

V
đánh giá 5 sao
Mình xin báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 nhé
25 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Sản phẩm Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA shop phân phối bảo hành trong bao lâu?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Sản phẩm Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA CNTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

G
Giang
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E là module single mode đúng không bạn
1 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E là module single mode bạn nhé, để được tư vấn chính xác vui lòng liên hệ tới hotline 0906.051.599

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA với ạ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA mình đã gửi qua email, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.