AT-SPLX10/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), extended temperature (Ext. Temp -40°C to 105°C (-40°F to 221°F)), TAA Compliant

Mã sản phẩm: AT-SPLX10/E
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPLX10/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPLX10/E ?

Có 12 bình luận:
N
Nam
Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA cho mình nhé
2 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA mình đã gửi qua mail, bạn check và phản hồi mail giúp mình nha

D
Điền
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E bên bạn sẵn hàng tại Hồ Chí Minh không?
5 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E bên em đang sẵn hàng tại Hồ Chí Minh anh nhé, anh cần só lượng mấy chiếc và giao hàng tại khu vực nào ạ?

K
Kiên
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E còn hàng không bạn, mình cần 5 chiếc giao hàng HCM
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E còn hàng anh nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em

M
Mạnh
Xin giá tốt module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

T
Trang
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E tương thích với những switch Allied Telesis nào em nhỉ
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Lượng
Mình thấy công ty bạn phân phối nhiều module quang Allied Telesis các loại, báo giá mình 20 cái Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 20 module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA  em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox và phản hồi mail giúp em ạ

G
Giáp
Mình cần mua 2 chiếc module quang chạy cho Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3, dùng module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E ok ko bạn
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E chạy cho Switch Allied Telesis AT-x230-10GP Layer 3 ok anh ạ, báo giá 2 chiếc module em đã gửi qua mail. anh vui lòng check inbox giúp em ạ

B
Bằng
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E sử dụng đầu kết nối LC/LC hả em
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E sử dụng đầu kết nối LC/LC đúng rồi anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em ạ

V
Mình xin báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

T
Tiến
Sản phẩm Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA shop phân phối bảo hành trong bao lâu?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Sản phẩm Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA CNTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.