CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPLX10/E Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), extended temperature (Ext. Temp -40°C to 105°C (-40°F to 221°F)), TAA Compliant

✓ Mã sản phẩm: AT-SPLX10/E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPLX10/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPLX10/E ?

Có 26 bình luận:
T
Tiến
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E còn hàng không ad, em cần mua 12c
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA sẵn hàng, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

T
Thiên
Cho xin giá tốt 1c Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XTQ-50 và 25c module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18XTQ-50 và Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA đã được gửi đến mail của bạn

H
Huệ
Đầu connector của Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E là gì vậy ạ?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA sử dụng đầu kết nối LC duplex nhé bạn

C
Cảnh
Cho xin giá 15c Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E vào mail nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA đã được gửi đến mail của bạn

D
Dương
Báo giá mình 1 cái Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS970M/28 và 20 cái module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS970M/28 và module quang Allied Telesis AT-SPLX10/E 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370