AT-SPSX/E Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m Ext. Temp, TAA Compliant

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m Extended Temperature -40°C to 105°C (-40°F to 221°F), TAA Compliant

Mã sản phẩm: AT-SPSX/E
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPSX/E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis SFP AT-SPSX/E Ext. Temp

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis SFP AT-SPSX/E Ext. Temp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPSX/E ?

Có 10 bình luận:
K
Khanh
Mình xin báo giá module quang Allied Telesis AT-SPSX/E bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPSX/E mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

C
Chuyên
Em cần 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPSX/E chạy cho Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80, ad báo giá em với
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPSX/E chạy cho Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hường
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E shop phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E CNTTShop phân phối giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m shop phân phối có CO, CQ không
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m shop phân phối có đầy đủ CO, CQ bạn nhé

Y
Yên
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào vậy shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m mình đã gửi mail, bạn check inbox nhé

L
Linh
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m còn hàng không shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m còn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi mail, bạn check inbox nha

C
Cường
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E chạy được cho Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 không em
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E hoàn toàn sử dụng được cho Switch quang Allied Telesis AT-x510-28GSX-80 anh ạ

T
Trinh
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E được bảo hành bao lâu vậy bạn
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/E được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất bạn nhé

Q
Quang
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis SFP AT-SPSX/E Ext. Temp bạn nhé
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis SFP AT-SPSX/E Ext. Temp mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

M
Minh
Gửi mình xin báo giá module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m Extended bạn nhé
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPSX/E 1000SX SFP, LC, MMF, 850nm, 550m Extended mình đã gửi qua email, bạn check inbox giúp mình nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.