CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPSX/I Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m I-Temp Transceiver

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPSX/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPSX/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I Industrial temperature

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I Industrial temperature

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPSX/I ?

Có 13 bình luận:
H
Hoa
Cho em xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I với shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

M
My
Mình cần 5 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature, báo giá nhanh bạn nhé
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 5 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Trang
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I có hàng tại HCM không bạn?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I bên em đang có hàng tại HCM chị nhé, báo giá em đã gửi qua mail, chị check inbox giúp em ạ

B
Bích
mình cần 6 cái module quang Allied Telesis AT-SPSX/I chạy cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT, báo giá tốt bạn nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 6 module quang Allied Telesis AT-SPSX/I chạy cho Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

A
Ngọc Anh
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I có tương thích với Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT không bạn
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I có tương thích với Switch Core Allied Telesis AT-x230-28GT bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370