CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPSX/I Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m I-Temp Transceiver

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPSX/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPSX/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I Industrial temperature

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I Industrial temperature

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPSX/I ?

Có 26 bình luận:
D
Diệp
Báo giá giúp mình module quang Allied Telesis AT-SPSX/I chạy cho thiết bị cân bằng tải nhé?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

P
Phương
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I là module multi-mode hay single-mode thế ạ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I là module multi-mode nhé.

O
Oanh
Bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I là bao nhiêu thế?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I là 850 nm nhé.

T
Trọng
Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I sử dụng đầu kết nối LC nhé.

T
Thoan
Thời gian bảo hành của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I là bao lâu nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Allied Telesis AT-SPSX/I là 12 tháng nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370