CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10LRM Module quang Allied Telesis 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m with MMF

Báo giá AT-SP10LRM tốt nhất 2020 - Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m with MMF MultiMode Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10LRM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LRM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis AT-SP10LRM là mô-đun thu phát hệ số dạng nhỏ 10Gbps có thể cắm nóng - hot-pluggable. Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM tuân thủ Thỏa thuận SFF-8431 SFP+ Electrical Multi-source Agreement (MSA) và có năm chức năng giám sát kỹ thuật số: nhiệt độ, VCC, công suất quang truyền, dòng phân cực laser truyền và công suất quang nhận.

hình ảnh Allied Telesis AT-SP10LRM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10LRM ?

Có 17 bình luận:
T
Trường
module quang Allied Telesis AT-SP10LRM cho khoàn cách truyền dữ liệu bao xa?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM cho khoảng cách truyền dữ liệu 220m bạn nhé

N
Nhi
Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM có bước sóng bao nhiêu vậy em
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM có bước sóng 1310 nm chị nhé

U
Uyên
Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m có hàng tại HCM không bạn
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m hiện bên mình đang có hàng tại HCM bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Thương
Mình xin giá tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m bạn nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hùng
Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m sẵn hàng tại Hồ Chí Minh không shop?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10LRM 10GLRM 1310 nm short-haul, 220 m bên mình đang sẵn hàng tại Hồ Chí Minh bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370