CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPLX40 Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 40 km Transceiver

Phân phối AT-SPLX40 Giá Tốt, Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC Duplex, Single Mode SMF, 1310 nm, 40 km Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SPLX40
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPLX40 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPLX40 ?

Có 17 bình luận:
H
Hiệu
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiế thông số kỹ thuật của module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Tân
Mình cần 2 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC Duplex, Single Mode SMF, 1310 nm, 40 km, báo giá giúp mình
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 1000LX SFP, LC Duplex, Single Mode SMF, 1310 nm, 40 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

P
Phong
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 sẵn hàng không em?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 bên em đang sẵn hàng anh ạ, anh cần số lượng bao nhiêu chiếc ạ?

G
Giang
Báo giá nhanh module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 giúp mình
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Phước
Module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 chính hãng công ty phân phối xuất xứ từ nước nào vậy?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tuỳ thuộc vào mỗi lô sản xuất của hãng mà module quang SFP Allied Telesis AT-SPLX40 có xuất xứ Taiwan/China/Malaysia... bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370