CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPSX Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

Mã sản phẩm: AT-SPSX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPSX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPSX ?

Có 13 bình luận:
K
Khoa
Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m giá phân phối tốt nhất là bao nhiêu vậy bạn
26 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m do CNTTShop phân phối giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Liên
Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m sẵn hàng không shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m bên em sẵn hàng chị nha, báo giá em đã gửi qua mail, chị check inbox giúp em nhé

D
Hồng Đăng
Gửi mình báo giá và tình trạng hàng Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m nhé
3 tháng
M
Thanh MinhQuản trị viên

Báo giá và thông tin đặt hàng Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m đã gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết thông tin anh nhé

L
Liêm
Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m dùng được cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GP đúng không shop nhỉ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m dùng được cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GP anh ạ

K
Khải
Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver dùng dây quang Multi Mode sợi đôi đúng không em
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver dùng dây quang Multi Mode sợi đôi đúng rồi anh ạ, báo giá moudle và dây nhảy em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370