AT-SPSX Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

Mã sản phẩm: AT-SPSX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPSX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m

★ Sản phẩm AT-SPSX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-SPSX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-SPSX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-SPSX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-SPSX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-SPSX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPSX ?

Có 10 bình luận:
L
Liêm
đánh giá 5 sao
Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m dùng được cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GP đúng không shop nhỉ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m dùng được cho Switch Allied Telesis AT-x230-18GP anh ạ

K
Khải
đánh giá 5 sao
Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver dùng dây quang Multi Mode sợi đôi đúng không em
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver dùng dây quang Multi Mode sợi đôi đúng rồi anh ạ, báo giá moudle và dây nhảy em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m công ty phân phối là hàng chính hãng đúng không em
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m công ty em phân phối là hàng chính hãng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

L
Luật
đánh giá 5 sao
Mình cần mua option 2 bộ chia mạng 8 cổng PoE AT-GS950/10PS và 4 module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m, báo giá nhanh giúp mình
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá option 2 bộ chia mạng 8 cổng PoE AT-GS950/10PS và 4 module quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m em đã gửi qua mail, anh vui lòng check mail  và phản hồi giúp em ạ

M
Minh
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m chạy được cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 8 Ports GE, 2 SFP ports Uplink không bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m chạy được cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 8 Ports GE, 2 SFP ports Uplink nha bạn

T
Thành
đánh giá 5 sao
bên bạn phân phối Allied Telesis đúng không, mình cần giá tốt cho module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m với thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50, gửi mình xin báo giá nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty em là nhà phân phối chính thức sản phẩm thiết bị mạng Allied Telesis tại Việt Nam anh ạ, báo giá tốt nhất cho module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m, thiết bị mạng Switch Allied Telesis AT-GS950/48-50 em đã gửi qua mail, anh check giúp em ạ

T
Tiệp
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

H
Hiển
đánh giá 5 sao
Mình cần gấp 15 chiếc module quag AT-SPSX Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m, báo giá giúp mình nhé
3 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

check mail giúp mình đã báo giá 15 chiếc module quag AT-SPSX Module Quang Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, 550m,

B
Biên
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m bên shop phân phối bảo hành trong bao lâu ạ?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m công ty em phân phối bảo hành 12 tháng anh nhé

Q
Quý
đánh giá 5 sao
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m bên bạn có sẵn hàng không, mình cần mua 10 chiếc
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP 850 nm, 550m sẵn hàng bạn nhé, báo giá cho 10 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.