JH624A Arista QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver

Module quang HPE JH624A Arista QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km Single Mode SMF Transceiver
Mã sản phẩm: JH624A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Arista JH624A QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver

HPE SKU                          : JH624A
Arista SKU                       : QSFP-100G-LRL4
List Price                         : $20,995

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH624A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 100Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH624A QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver

Transceiver JH624A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH624A

PE Genuine JH624A Vendor Name Arista
Form Type QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 2km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH624A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

★ Sản phẩm JH624A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH624A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH624A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH624A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH624A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH624A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH624A ?

Có 10 bình luận:
M
Trần Vũ Trà My
Module quang JH624A có dùng được cho Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH624A có dùng được cho Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series bạn nhé.

L
Vũ Nguyên Lộc
Module quang JH624A có tương thích cho con Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series không bạn?
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH624A  có tương thích cho con Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series bạn nhé.

L
Vũ Thị Thùy Linh
Báo giá tốt cho mình 4 cái Module quang JH624A dùng cho Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches. Thanks.
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho  4 cái Module quang JH624A  dùng cho Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Nguyễn Văn Việt Hùng
Module quang Arista JH624A​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) đúng không shop?
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH624A​  sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

H
Nguyễn Thị Hoa
Module quang Arista JH624A​ l có tốc độ bao nhiêu Gbps shop nhỉ?
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH624A​ có tốc độ là 100Gbps bạn nhé.

H
Nguyễn Thị Thu Hà
Arista JH624A QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver có bước sóng bao nhiêu nm ạ?
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Arista JH624A QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver có bước sóng 1310nm bạn nhé.

U
Nguyễn Hồng Uy
Cho mình hỏi, Module quang Arista JH624A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode đúng không ạ?
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
Module quang JH624A có  khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km bạn nhé.
T
Tạ Nguyễn Hà Trang

Module quang JH624A có  khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu km ạ?

5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
Module quang JH624A có  khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km ạ.
T
Phạm Minh Tiến
JArista JH624A QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver bảo hành bao lâu shop?
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

JArista JH624A QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé.

N
Đỗ Thu Ngọc
Bên bạn phân phối JH624A Arista QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver đúng không ạ? Báo tốt giúp mình 10 cái nhé. Thanks.
5 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình chuyên phân phối JH624A Arista QSFP-100G-LRL4 X150 100G QSFP28 WDM2 2km SM Transceiver bạn ạ. Báo giá tốt cho 10 cái đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.