JH625A Arista QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver

Module quang HPE JH625A Arista QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km Single Mode SM Transceiver
Mã sản phẩm: JH625A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Arista JH625A QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver

HPE SKU                          : JH625A
Arista SKU                       : QSFP-100G-LR4
List Price                         : $26,245

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH625A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 100Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH625A QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver

Transceiver JH625A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH625A

PE Genuine JH625A Vendor Name Arista
Form Type QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH625A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH625A ?

Có 10 bình luận:
Q
Nguyễn Nhật Quang
Module quang JH625A có tương thích cho Arista 7160 Data Center Switch Series không bạn?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH625A có tương thích cho Arista 7160 Data Center Switch Series bạn nhé.

H
Phạm Thị Thu Hà
Báo giá gấp giúp mình 6 cái Module quang JH625A dùng cho Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho 6 cái Module quang JH625A  dùng cho Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

D
Lê Thị Thanh Dung
Module quang JH625A có tương thích cho Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches không bạn?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH625A có tương thích cho Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches bạn nhé.

H
Vũ Sơn Hà

Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series cắm thêm Module quang JH625A thì có ổn không bạn?

7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series cắm thêm Module quang JH625A thì rất ok bạn nhé.
N
Nguyễn Bảo Ngọc

Báo giá tốt 6 cái Module quang JH625A dùng cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series. Ths ad

7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
<p>Báo giá tốt 6 cái Module quang JH625A dùng cho Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.
G
Bùi Thị Giang
Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cắm thêm 3 Module quang JH625A thì ok không shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cắm thêm 3 Module quang JH625A  thì ok bạn nhé.

B
Đỗ Vương Thanh Bình
Báo giá 4 cái Module quang JH625A dùng cho Arista 7500E Data Center Switch Series. Thanks.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 4 cái Module quang JH625A dùng cho Arista 7500E Data Center Switch Series đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

B
Đoàn Phan Anh Bình
Module quang JH625A dùng được cho Arista 7500R Data Center Switch Router Series không bạn?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JH625A dùng được cho Arista 7500R Data Center Switch Router Series bạn nhé.

A
Bùi Vũ Tuấn Anh
Arista JH625A QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver bảo hành 12 tháng à shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Arista JH625A QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé.

S
Lê Minh Sang
Shop bạn chuyên phân phối JH625A Arista QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver đúng không ạ? Báo tốt giúp mình 11 cái nhé. Thanks.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Shop mình chuyên phân phối JH625A Arista QSFP-100G-LR4 X150 100G QSFP28 LR4 10km SM Transceiver bạn ạ Báo tốt giúp  11 cái đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản