JH626A Arista QSFP-100G-SR4 X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

Module quang Arista JH626A QSFP-100G-SR4 X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m Multi Mode MMF Transceiver
Mã sản phẩm: JH626A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Arista JH626A QSFP-100G-SR4 X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

HPE SKU                          : JH626A
Arista SKU                       : QSFP-100G-SR4
List Price                         : $2,620

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH626A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, tốc độ 100Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH626A QSFP-100G-SR4 X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

Transceiver JH626A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH626A

PE Genuine JH626A Vendor Name Arista
Form Type QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 2km
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH626A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH626A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.