CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC BiDi 150m MM Transceiver

Module quang HPE JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC BiDi 850nm 150m Multi Mode MMF Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JH633A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC BiDi 150m MM Transceiver

HPE SKU                          : JH633A
Arista SKU                       : QSFP-40G-SRBD
List Price                         : $2,095

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH633A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m (OM3) / 150m (OM4), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC BiDi 150m MM Transceiver

Transceiver JH633A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH633A

PE Genuine JH633A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 100m (OM3) / 150m (OM4)
Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH633A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH633A ?

Có 10 bình luận:
T
Đoàn Thị Lệ Thu
sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC có tốc độ truyền tải tối đa bao nhiêu
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC có tốc độ truyền tải tối đa 40Gbps ạ

P
Nguyễn khoa Phú
sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC sử dụng đầu kết nối chuẩn gì
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) ạ

H
Ng Thị kiều Hạnh
sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100M

C
Lý Thành Chiều

JH633A​ là module quang Multi Mode thế có cần phải đồng bộ  cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode không shop nhỉ?

8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
JH633A​ là module quang Multi Mode nên cần phải đồng bộ  cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode bạn nhé
A
Nguyễn Đức Anh
sản phẩm JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC xin giá tốt bán buôn nhé
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá JH633A Arista QSFP-40G-SRBD X140 40G QSFP+ LC đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370