CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Module quang HPE JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 100m Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JH635A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

HPE SKU                          : JH635A
Arista SKU                       : QSFP-40G-SR4
List Price                         : $1,570

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH635A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m , sử dụng đầu kết nối MPO. Module quang Arista JH635A hỗ trợ chia từ 1 đường 40G sang 4 đường 10G sử dụng cable MPO breakout.

JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Transceiver JH635A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH635A

PE Genuine JH635A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 100m 
Interface MPO Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH635A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH635A ?

Có 10 bình luận:
D
Nhã Quang Dũng
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có giá bao nhiêu
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Đặng văn Trung
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G bảo hành thế nào
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G bảo hành 12 tháng bạn ạ

N
Ng Thị Thu Nguyệt
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu mét
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có khoảng cách truyền dẫn tối đa 100 mét bạn ạ

G
Nguyễn Thị Ngọc Giàu
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có bước sóng bao nhiêu
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có bước sóng 850nm bạn nhé

P
Trần Thị Phương
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G dùng trong môi trường truyền dẫn nào
2 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G dùng trong môi trường truyền dẫn Multi Mode  bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370