JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Module quang HPE JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 100m Transceiver
Mã sản phẩm: JH635A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

HPE SKU                          : JH635A
Arista SKU                       : QSFP-40G-SR4
List Price                         : $1,570

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH635A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m , sử dụng đầu kết nối MPO. Module quang Arista JH635A hỗ trợ chia từ 1 đường 40G sang 4 đường 10G sử dụng cable MPO breakout.

JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Transceiver JH635A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH635A

PE Genuine JH635A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 100m 
Interface MPO Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH635A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

★ Sản phẩm JH635A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH635A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH635A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH635A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH635A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH635A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH635A ?

Có 10 bình luận:
D
Nhã Quang Dũng
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có giá bao nhiêu
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Đặng văn Trung
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G bảo hành thế nào
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G bảo hành 12 tháng bạn ạ

N
Ng Thị Thu Nguyệt
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu mét
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có khoảng cách truyền dẫn tối đa 100 mét bạn ạ

G
Nguyễn Thị Ngọc Giàu
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có bước sóng bao nhiêu
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G có bước sóng 850nm bạn nhé

P
Trần Thị Phương
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G dùng trong môi trường truyền dẫn nào
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G dùng trong môi trường truyền dẫn Multi Mode  bạn nhé

D
Nguyễn Sỹ Dũng
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G + Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series cho giá sản phẩm
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G + Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

D
Lê Thị Dung
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G sử dụng được với Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series không
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G sử dụng được với Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series bạn nhé

T
Mẫn Nguyệt Thanh
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G sử dụng tốt cùng Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series không
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G sử dụng tốt cùng Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series bạn ạ

S
Lý Thanh Sang
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G dùng được với Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series không
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G dùng được với Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series bạn nhé

C
Vòng Thành Cái
đánh giá 5 sao
mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G +Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series xin giá tốt của 2 sp.
12 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá mô đun JH635A Arista QSFP-40G-SR4 X140 40G +Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.