JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L SM Transceiver

Module quang HPE JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L Single Mode SMF 1km Transceiver
Mã sản phẩm: JH636A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L SM Transceiver

HPE SKU                          : JH636A
Arista SKU                       : QSFP-40G-LRL4
List Price                         : $4,720

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH636A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L SM Transceiver

Transceiver JH636A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH636A

PE Genuine JH636A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 1km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH636A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH636A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.