JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L SM Transceiver

Module quang HPE JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L Single Mode SMF 1km Transceiver
Mã sản phẩm: JH636A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L SM Transceiver

HPE SKU                          : JH636A
Arista SKU                       : QSFP-40G-LRL4
List Price                         : $4,720

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH636A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 40G QSFP+ LC LR4L SM Transceiver

Transceiver JH636A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH636A

PE Genuine JH636A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 1km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH636A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH636A ?

Có 11 bình luận:
N
Đào Thị Ngân
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có bước sóng bao nhiêu mét
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có bước sóng 1310 nm bạn nhé

N
Đào Thị Ngân
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có bước sóng bao nhiêu mét
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có bước sóng 1310nm bạn nhé

D
Hồ Văn Đông
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 tốc độ truyền tải bao nhiêu
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 tốc độ truyền tải tối đa 1KM ạ

O
Trần Thị Oanh
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 khoảng cách truyền dẫn tối đa bao mét
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 khoảng cách truyền dẫn tối 1km ạ

L
Nguyễn Thị Mỹ Lệ
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 sử dụng đầu kết nối chuẩn gì
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 sử dụng đầu kết nối  sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

T
Trần Thanh Tư
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 dùng trong môi trường truyền dẫn nào?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 dùng trong môi trường truyền Single Mode ạ

P
Phạm Thị Phi
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có được support set up hệ thống sau khi mua sản phẩm không?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có được support set up hệ thống sau khi mua sản phẩm bạn nhé

Y
Lâm Thị Bạch Yến
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có được bảo hành chính hãng không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 bảo hành tại công ty trong 12 tháng bạn nhé

H
Nguyễn Thị Hạnh
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 tương thích với sản phẩm Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series không?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 có tương thích với sản phẩm Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series bạn nhé

Y
Lâm Thị Bạch Yến
Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 sử dụng được với Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series không
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mô đun JH636A Arista QSFP-40G-LRL4 X140 sử dụng được với Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản