CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH637A Arista QSFP-40G-PLRL4 X140 40G QSFP+ LC PLRL4 SM Transceiver

Module quang HPE JH637A Arista QSFP-40G-PLRL4 X140 40G QSFP+ LC PLRL4 Single Mode SMF Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JH637A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JH637A Arista QSFP-40G-PLRL4 X140 40G QSFP+ LC PLRL4 SM Transceiver

HPE SKU                          : JH637A
Arista SKU                       : QSFP-40G-PLRL4
List Price                         : $3,145

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH637A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1km (1km 4x10G LR/LRL), sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

JH637A Arista QSFP-40G-PLRL4 X140 40G QSFP+ LC PLRL4 SM Transceiver

Transceiver JH637A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH637A

PE Genuine JH637A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 1km (1km 4x10G LR/LRL)
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH637A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH637A ?

Có 1 bình luận:
K
Kiên
Cho mình xin giá mã module quang Arista JH637A số lượng 10c giá tốt nhé shop
1 năm
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Arista JH637A qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370