JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G QSFP+ LC ER4 SM Transceiver

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G QSFP+ LC ER4 Single Mode SMF 1550nm 40km Transceiver
Mã sản phẩm: JH889A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Arista JH889A QSFP-40G-ER4 X140 40G QSFP+ LC ER4 SM Transceiver

HPE SKU                          : JH889A
Arista SKU                       : QSFP-40G-ER4
List Price                         : $15,745

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH889A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH889A QSFP-40G-ER4 X140 40G QSFP+ LC ER4 SM Transceiver

Transceiver JH889A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH889A

PE Genuine JH889A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance* 40km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
Cable Type SMF

Module quang JH889A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050SX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050TX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7150 1/10 GbE SFP Ultra Low Latency Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40 100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7300 Data Center Switch Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH889A ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Minh Nguyệt
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G dùng cable chuẩn gì.
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

H
Lý Thị Siếu Hên
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có được support thiết lập hệ thống tương thích khi mua hàng không.
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có được support thiết lập hệ thống tương thích khi mua hàng bạn nhé

H
Nguyên Thanh Hường
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có CO, CQ khi mua hàng
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có CO khi mua hàng bạn nhé

T
Lê Thành Trọng
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có khoảng cách truyền dẫn tối đa 40km ạ

T
Phạm Mạnh Tưởng
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có giá bao nhiêu? bảo hành mấy tháng
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G đã được gửi vào mail, bạn check nhé.  JH889A  bảo hành 12 tháng bạn ạ

B
Huỳnh Văn Bắc
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G + Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series xin giá và vận chuyển 2 sản phẩm trong Hà Nội.
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G + Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series kèm phí vc đã được gửi vào mail, bạn check nhé

S
Trần Văn Song
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G dùng tốt với Arista 7150 1/10 GbE SFP Ultra Low Latency Switch Series không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G dùng tốt với Arista 7150 1/10 GbE SFP Ultra Low Latency Switch Series bạn nhé

P
Nguyễn Thị Nhã Phương
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G + Arista 7050TX 10/40G Data Center Switch Series cho giá 2 sp này nhé
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G + Arista 7050TX 10/40G Data Center Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

K
Nguyễn Thành Khang
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G dùng được với sản phẩm Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series không
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G dùng được với sản phẩm Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series bạn nhé

C
Đinh Thị Minh Châu
Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G có được bảo hành chính hãng?
3 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH889A Arista QSFP-40G-ER4 X140 40G được bảo hành 12 tháng tại cty vietsun bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.