JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver
Mã sản phẩm: JH890A
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Arista JH890A QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

HPE SKU                          : JH890A
Arista SKU                       : QSFP-40G-LR4
List Price                         : $10,495

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH890A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH890A QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

Transceiver JH890A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH890A

PE Genuine JH890A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH890A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050SX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050TX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7150 1/10 GbE SFP Ultra Low Latency Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40 100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7300 Data Center Switch Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH890A ?

Có 10 bình luận:
D
Nguyễn Nhược Đồng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver tốc độ tối đa truyền tải bao nhiêu?
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver tốc độ tối đa truyền tải 40Gbps bạn nhé

B
Nguyễn Bá Gia Bảo
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối chuẩn gì
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver  sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

T
Phương Thành Tâm
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver sử dụng được với Arista 7500R Data Center Switch Router Series không?
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver sử dụng được với Arista 7500R Data Center Switch Router Series bạn nhé

T
Trần Thị Song Thương
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver dùng cable type gì
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver dùng cable type SMF bạn nhé

T
Bùi Văn Tường
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver có tương thích với sản phẩm Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver có tương thích với sản phẩm Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series bạn nhé

A
Thi Quốc Anh
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver + Arista 7280E 10/40 100GbE High Performance Switch Series cho xin giá và ship về Đà Nẵng nhé.
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver + Arista 7280E 10/40 100GbE High Performance Switch Series + ship về Đà Nẵng đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Q
Bùi Hải Quân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver được tư vấn setup hệ thống mạng khi mua hàng không
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

khi mua Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver đều được tư vấn setup hệ thống mạng khi mua hàng bạn nhé

Q
Bùi văn Quyên
đánh giá 5 sao

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver có kèm phiếu bảo hành khi mua hàng không shop?

9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver có kèm phiếu bảo hành khi mua hàng bạn nhé
T
Lê Nguyễn Thành Tài
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver chế độ bảo hành thế nào
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Nguyễn Xuân Tài
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver giá bao nhiêu?
9 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JH890A Arista QSFP-40G-LR4 X140 40G QSFP+ LC LR4 Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.