CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH891A Arista QSFP-40G-XCVR X140 40G QSFP+ 4x10G XCVR SM Transceiver

Module quang HPE JH891A Arista QSFP-40G-XCVR X140 40G QSFP+ XCVR Single Mode SMF 1310nm 10km Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JH891A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Arista JH891A QSFP-40G-XCVR X140 40G QSFP+ 4x10G XCVR SM Transceiver

HPE SKU                          : JH891A
Arista SKU                       : QSFP-40G-XCVR
List Price                         : $6,295

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH891A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, tốc độ 40Gbps (4x10G), khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH891A QSFP-40G-XCVR X140 40G QSFP+ 4x10G LC XCVR SM Transceiver

Transceiver JH891A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH891A

PE Genuine JH891A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps (4x10G)
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH891A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050SX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050TX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7150 1/10 GbE SFP Ultra Low Latency Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40 100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7300 Data Center Switch Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH891A ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370