JH892A Arista QSFP-40G-XSR4 X140 40G QSFP+ MPO XSR4 Transceiver

Module quang HPE JH892A Arista QSFP-40G-XSR4 X140 40G QSFP+ MPO XSR4 450m Transceiver
Mã sản phẩm: JH892A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Arista JH892A QSFP-40G-XSR4 X140 40G QSFP+ XSR4 Transceiver

HPE SKU                          : JH892A
Arista SKU                       : QSFP-40G-XSR4
List Price                         : $3,145

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH892A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, tốc độ 40Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300 m (OM3)/450 m (OM4), sử dụng đầu kết nối MPO. Module quang Arista JH892A hỗ trợ chia từ 1 đường 40G sang 4 đường 10G sử dụng cable MPO breakout.

Arista JH892A QSFP-40G-XSR4 X140 40G QSFP+ XSR4 Transceiver

Transceiver JH892A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH892A

PE Genuine JH892A Vendor Name Arista
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 300 m (OM3)/450 m (OM4)
Interface MPO Optical Components DFB 850nm
Cable Type MMF

Module quang JH892A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH892A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.