CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH893A Arista X130 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km SMF Transceiver

Module quang Arista JH893A X130 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km Single Mode SMF Optic Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JH893A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Arista X130 JH893A 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km SMF Transceiver

HPE SKU                          : JH893A
Arista SKU                       : 
List Price                         : $8,815

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH893A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH893A 10GBASE-ER SFP+ 1550nm 40km SMF Transceiver

Transceiver JH893A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH893A

PE Genuine JH893A Vendor Name Arista
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance* 40km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
Cable Type SMF

Module quang JH893A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7050QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050SX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050TX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7150 1/10 GbE SFP Ultra Low Latency Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7300 Data Center Switch Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH893A ?

Có 10 bình luận:
H
Trần Thị Hiền
Module quang Arista JH893A​ có bảo hành bao tháng
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH893A​ bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Lê Thị Hiền
Module quang Arista JH893A​ cho xin giá + ship về Thái Bình.
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Báo giá Module quang Arista JH893A​ cho xin giá + ship về Thái Bình đã được gửi vào maiil, bạn check nhé.

N
Nguyễn Thị Bích Ngọc
Module quang Arista JH893A​ có khoảng cách truyền dẫn bao mét
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH893A​ có khoảng cách truyền dẫn là 40km bạn nhé

H
Lê Thị Thanh Hoài
Module quang Arista JH893A​ bước sóng bao nhiêu.
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH893A​ bước sóng 1550nm bạn nhé

L
Hoàng Hải Ly
Module quang Arista JH893A​ dùng được với Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series không bạn.
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Arista JH893A​ có dùng được với Arista 7250QX 10/40G Data Center Switch Series bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370