JH992A Arista X190 25G SFP28 LC 10km LR SM Transceiver

Module quang Arista JH992A X190 25G SFP28 LC 10km LR Single Mode SMF Transceiver
Mã sản phẩm: JH992A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Arista JH992A X190 25G SFP28 LC 10km LR SM Transceiver

HPE SKU                          : JH992A
Arista SKU                       : 
List Price                         : $1,675

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JH992A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JH992A X190 25G SFP28 LC 10km LR SM Transceiver

Transceiver JH992A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JH992A

PE Genuine JH992A Vendor Name Arista
Form Type SFP28 Max Data Rate 25Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF

Module quang JH992A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • HPE ProLiant for Microsoft Azure Stack Gen10
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH992A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.