JQ406A Arista QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km SM Transceiver

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver
Mã sản phẩm: JQ406A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km SM Transceiver

HPE SKU                          : JQ406A
Arista SKU                       : QSFP-100G-ERL4
List Price                         : $47,245

Tình trạng hàng hóa       : Mới
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Arista JQ406A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, tốc độ 100Gbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 30km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km SM Transceiver

Transceiver JQ406A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Thông số kỹ thuật của module quang JQ406A

PE Genuine JQ406A Vendor Name Arista
Form Type QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance* 30km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
Cable Type SMF

Module quang JQ406A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Arista:

  • Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches
  • Arista 7060X and 7260X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7160 Data Center Switch Series
  • Arista 7260X3 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7280E 10/40/100GbE High Performance Switch Series
  • Arista 7280R Data Center Switch Router Series
  • Arista 7280R MACsec Data Center Switch Router Series
  • Arista 7320X 10/25/40/50/100G Data Center Switch Series
  • Arista 7500E Data Center Switch Series
  • Arista 7500R Data Center Switch Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JQ406A ?

Có 10 bình luận:
H
Huỳnh
Bước sóng của Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver là bao nhiêu vậy bạn
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Bước sóng của Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver là 1550nm bạn nhé

D
Duyên
Báo giá gấp mình 8c Module quang Arista JQ406A nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 8c Module quang Arista JQ406A đã được gửi đến mail của bạn

S
Sung
Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver sử dụng đầu connector là gì ạ
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver sử dụng đầu connector LC/LC (2 đầu nhỏ) nhé bạn

L
Long
Báo giá tốt nhất 10x Module quang Arista JQ406A cho mình nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất 10x Module quang Arista JQ406A đã được gửi đến mail của bạn

T
Tuân
Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver có tương thích với mấy con Arista 7160 Data Center Switch Series không ad?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver có tương thích với mấy con Arista 7160 Data Center Switch Series bạn nhé

M
Minh
Báo giá mình 5c Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 5c Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hiểu
Đang cần mua module quang cho con Arista 7050X3, không biết Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver có dùng được cho nó không?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver có dùng được cho Arista 7050X3 Series 10/25/40/50/100G Data Center Switches bạn nhé

D
Dũng

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver này bảo hành thế nào ạ

7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

Q
Quân
Thấy công ty bạn phân phối module quang các loại, báo giá mình Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km SM Transceiver này nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km SM Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Tùng
Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver này có dùng được cho mấy con dòng Arista 7500R Data Center Switch Router Series không ad?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Arista JQ406A QSFP-100G-ERL4 X150 100G QSFP28 ERL4 30km Single Mode SMF Transceiver này có dùng được cho mấy con dòng Arista 7500R Data Center Switch Router Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản