J4858E Aruba 1000Base-SX SFP LC 500m 850nm MMF XCVR Transceiver

Module quang Aruba J4858E 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver
Mã sản phẩm: J4858E
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang  Aruba J4858E 1000Base- SX  SFP LC Duplex  500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

Aruba Product Number    : J4858E
List Price                          : $
Bảo hành                          : 12 tháng
Stock                                : Liên hệ

Module quang Aruba J4858E là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J4858E hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2. 

Module quang  Aruba J4858E 1000Base- SX  SFP LC Duplex  500m OM2 850nm

Nếu Module transceiver J4858E được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4858E  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J4858E:

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

J4858E

Data-rate

1000BASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

500m

Max Data Rate

1000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

Height

0.5"

Width

0.6"

Depth

2.2"

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4858E ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.