Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J4859DCM Aruba CM 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver

Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver

✓ Mã sản phẩm: J4859DCM
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba J4859DCM

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1G SFP LC SX 850nm 500m OM2 Multimode MMF Transceiver

Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J4859DCM ?

Có 3 bình luận:
L
Long
Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver bên shop phân phối có chế độ bảo hành chính hãng chứ, cho mình xin báo giá với. Mr. Long - 0977 109 ***. Cảm ơn shop!
C
CNTTShopAdmin

Bên em chuyên phân phối Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver giá tốt, bảo hành chính hãng. Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ báo giá tốt tới anh ngay!

T
Tưởng
Chính sách bảo hành module quang J4859DCM như thế nào vậy shop
D
Kim DungQuản trị viên

module quang J4859DCM bên em bảo hành 12 tháng ạ

V
Minh Võ
Mình muốn xem thêm thông số và tính năng sản phẩm, shop gửi mình datasheet vào mail nhé
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi Datasheet J4859DCM Aruba CM 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver qua mail anh chị ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082