CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J4859DCM Aruba CM 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver

Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver

✓ Mã sản phẩm: J4859DCM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba J4859DCM

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1G SFP LC SX 850nm 500m OM2 Multimode MMF Transceiver

Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4859DCM ?

Có 3 bình luận:
V
Minh Võ
Mình muốn xem thêm thông số và tính năng sản phẩm, shop gửi mình datasheet vào mail nhé
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi Datasheet J4859DCM Aruba CM 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver qua mail anh chị ạ

T
Tưởng
Chính sách bảo hành module quang J4859DCM như thế nào vậy shop
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

module quang J4859DCM bên em bảo hành 12 tháng ạ

L
Long
Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver bên shop phân phối có chế độ bảo hành chính hãng chứ, cho mình xin báo giá với. Mr. Long - 0977 109 ***. Cảm ơn shop!
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Bên em chuyên phân phối Module quang Aruba J4859DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC LX 10km Single Mode SMF Transceiver giá tốt, bảo hành chính hãng. Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ báo giá tốt tới anh ngay!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370