J4860E Aruba 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR Transceiver

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver
Mã sản phẩm: J4860E
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver

Aruba Product Number   : J4860E
List Price                          : $
Bảo hành                          : 12 tháng
Stock                                : Liên hệ

Module quang HPE J4860E là module quang cho môi trường truyền dẫn Singel Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singel Mode do vậy để đảm bảo SFP J4860E hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singel Mode 

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver

Nếu Module transceiver J4860E được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4860E  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J4860E:

Mode

Single-mode Fiber (SMF)

Model

J4860E

Part Number

1990-4417

Data-rate

1000BASE-LX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1550nm

Max Cable Distance

70KM

Max Data Rate

1000Mbps

Cable Type

SMF

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4860E ?

Có 11 bình luận:
V
Vĩnh
Thấy công ty phân phối module quang Aruba các loại, báo giá gấp mình 4c Module quang Aruba J4860E này nhé
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

U
Uyên
Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver này sẵn hàng không ad?
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver này sẵn hàng bạn nhé

L
Linh
Cần mua module quang Aruba J4860E, báo giá em nhé
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

N
Nhật

Báo giá em 2c Module quang Aruba J4860E kèm 2 sợi dây nhảy Singel Mode LC/LC 5m nhé

24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Cửu
Module quang Aruba J4860E này bảo hành thế nào ạ?
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Liên
Module quang Aruba J4860E truyền dẫn được bao xa ạ?
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km bạn nhé

H
Hoàng
Báo giá mình 5c Module quang Aruba J4860E này nhé
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Duyên
Bước sóng của Module quang Aruba J4860E này là bao nhiêu ạ?
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Bước sóng Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver là 1550nm bạn nhé

H
Hiệp
Module quang Aruba J4860E dùng đầu connector là gì ạ?
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

T
Toàn
Module quang Aruba J4860E dùng khoảng 100 camera được không ạ?
24 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba J4860E 1000Base-LH SFP LC 70km 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single Mode Transceiver có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản