CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9054DCM Aruba CM 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver

Module quang Aruba J9054DCM Central Managed 100M SFP LC FX 2km 1310nm Multimode-MMF Transceiver

Mã sản phẩm: J9054DCM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba SFP J9054DCM 

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Aruba J9054DCM Central Managed 100M SFP LC FX 2km 1310nm Multimode-MMF Transceiver

Module quang Aruba J9054DCM Central Managed 100M SFP LC FX 2km 1310nm Multimode-MMF Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9054DCM ?

Có 2 bình luận:
Biên
Module quang Aruba J9054DCM là module single mode hay multimode đấy shop ?
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang Aruba J9054DCM là module Multimode nhé bạn.

T
Tùng
Cho mình xin báo giá mã module quang J9054DCM số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang J9054DCM giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370