JL078A Aruba 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module

Phân phối JL078A Aruba 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module, sử dụng cho dòng switch Aruba 3810M và 2930M series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL078A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL078A Aruba 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module

HP Part Number     : JL078A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module JL078A

Product Name HPE Aruba 3810M/2930M 1QSFP+ 40GbE Module
Manufacturer Part Number JL078A
Product Type QSFP+
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x 40GBase-X Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Physical Characteristics
Height 1.1"
Width 2.9"
Depth 5.1"
Miscellaneous
Compatibility Aruba 3810M/2930M Ethernet Switch
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH

JL078A Aruba 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module

Module quang sử dụng cho module JL078A

JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Module JL078A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của Aruba

Aruba 2930M Switch Series
JL319A Aruba 2930M 24G 1-slot Switch
JL320A Aruba 2930M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL321A Aruba 2930M 48G 1-slot Switch
JL322A Aruba 2930M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL323A Aruba 2930M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL324A Aruba 2930M 24 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
Aruba 3810M Switch Series
JL071A Aruba 3810M 24G 1-slot Switch
JL072A Aruba 3810M 48G 1-slot Switch
JL073A Aruba 3810M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL074A Aruba 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL075A Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch
JL076A Aruba 3810M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL428A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 680W Switch
JL429A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 1050W Switch
JL430A Aruba 3810M 24SFP+ 250W Switch

★ Sản phẩm JL078A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL078A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL078A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL078A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL078A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL078A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL078A ?

Có 2 bình luận:
H
Hiền
Báo giá cho mình 1 chiếc Card JL078A Aruba vào mail hiennguyen***@gmail.com
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của  1 chiếc Card JL078A Aruba đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Luyến
Báo giá giúp mình card mở rộng JL078A Aruba 3810M/2930M 1 Port QSFP+ 40GbE Module
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã liên hệ báo giá  card mở rộng JL078A Aruba qua mail bạn nhé, bạn check inbox ah.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.