CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL079A Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module

Phân phối JL079A Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module, sử dụng cho dòng switch Aruba 3810M series chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: JL079A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL079A Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module

HP Part Number     : JL079A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module JL079A

Product Name Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module
Manufacturer Part Number JL079A
Product Type QSFP+
Packaged Quantity 1
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 2 x 40GBase-X Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Physical Characteristics
Height 1.1"
Width 2.9"
Depth 5.1"
Miscellaneous
Compatibility Aruba 3810M Ethernet Switch
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification REACH

JL079A Aruba 3810M 2QSFP+ 40GbE Module

Module quang sử dụng cho module JL079A

JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Module JL079A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của Aruba

Aruba 3810M Switch Series
JL071A Aruba 3810M 24G 1-slot Switch
JL072A Aruba 3810M 48G 1-slot Switch
JL073A Aruba 3810M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL074A Aruba 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL075A Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch
JL076A Aruba 3810M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL428A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 680W Switch
JL429A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 1050W Switch
JL430A Aruba 3810M 24SFP+ 250W Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL079A ?

Có 1 bình luận:
H
Báo giá cho mình 1 chiếc JL079A Aruba vào mail nhé
1 năm
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 1 chiếc JL079A Aruba đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370