JL083A Aruba 3810M/2930M 4 Port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module

Phân phối JL083A Aruba 3810M/2930M 4 Port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module, sử dụng cho dòng switch Aruba 3810M và 2930M series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL083A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL083A Aruba 3810M/2930M 4 Port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module

HP Part Number     : JL083A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module JL083A

Product Name HPE Aruba 3810M 4SFP+ Module
Manufacturer Part Number JL083A
Product Type Expansion Module
Packaged Quantity 1
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP+
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-X
Physical Characteristics
Height 1.1"
Width 2.9"
Depth 5.2"
Miscellaneous
Compatibility Aruba 3810M Switch

JL083A Aruba 3810M/2930M 4 Port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module

Module quang sử dụng cho module JL083A

J4860C HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver
J4859C HPE X121 1G SFP LC LX Transceiver
J4858C HPE X121 1G SFP LC SX Transceiver
J9054C HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
J4860D Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver
J8177D Aruba 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e Transceiver
J9153A HPE X132 10G SFP+ LC ER Transceiver
J9150A HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver  
J9151A HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver  
J9152A HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver 
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver
J9151D Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver
J9152D Aruba 10G SFP+ LC LRM 220m OM2 MMF Transceiver
J9153D Aruba 10G SFP+ LC ER 40km SMF Transceiver
J9281D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9285D Aruba 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable
J9281B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
J9283B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9285B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

Module  JL083A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của Aruba

Aruba 2930M Switch Series
JL319A Aruba 2930M 24G 1-slot Switch
JL320A Aruba 2930M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL321A Aruba 2930M 48G 1-slot Switch
JL322A Aruba 2930M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL323A Aruba 2930M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL324A Aruba 2930M 24 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
Aruba 3810M Switch Series
JL071A Aruba 3810M 24G 1-slot Switch
JL072A Aruba 3810M 48G 1-slot Switch
JL073A Aruba 3810M 24G PoE+ 1-slot Switch
JL074A Aruba 3810M 48G PoE+ 1-slot Switch
JL075A Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch
JL076A Aruba 3810M 40G 8 HPE Smart Rate PoE+ 1-slot Switch
JL428A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 680W Switch
JL429A Aruba 3810M 48G PoE+ 4SFP+ 1050W Switch
JL430A Aruba 3810M 24SFP+ 250W Switch

★ Sản phẩm JL083A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL083A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL083A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL083A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL083A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL083A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL083A ?

Có 2 bình luận:
D
Đạt
Card JL083A Aruba bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Card JL083A Aruba bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

K
Khánh
JL083A Aruba 3810M/2930M 4 Port 100M/1G/10G SFP+ MACsec Module bên shop sẵn hàng không?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Card mở rộng JL083A Aruba 3810M/2930M 4 Port 100M/1G/10G SFP+ MACsec bên Cnttshop sẵn 1 cái nhé, bạn qua xem hàng trực tiếp tại LK3 Thống nhất Complex, 82 nguyễn tuân, thanh xuân, HN.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.