JL365A Aruba 8400X 8 Port 40GbE QSFP+ Advanced Module

Phân phối JL365A Aruba 8400X 8 Port 40GbE QSFP+ Advanced Module, sử dụng cho dòng switch Aruba 8400 Chassis series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL365A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL365A Aruba 8400X 8 Port 40GbE QSFP+ Advanced Module

HP Part Number     : JL365A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Liên hệ ngay

Thông số kỹ thuật Module JL365A

Product Name Aruba 8400X 8-Port 40GbE QSFP+ Advanced Module
Manufacturer Part Number JL365A
Product Type QSFP+
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 8 x 40GBase-X Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-X
Miscellaneous
Compatibility Aruba 8400X Switch Series

JL365A Aruba 8400X 8 Port 40GbE QSFP+ Advanced Module

Module quang QSFP sử dụng cho module JL365A

JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

Module JL365A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của Aruba

JL375A

Aruba 8400 8-slot Chassis/3xFan Trays/18xFans/Cable Manager/X462 Bundle

NOTE: includes: Aruba 8400 8-slot chassis, 3 x fan trays (JL369A), 18 x fans (JL370A), X462 2-post rack rail kit (JL374A), and a cable manager

JL376A

Aruba 8400 1x Mgmt Mod 3x PS 2x 8400X Fabric Mod 1x 32p 10G Mod and 1x 8p 40G Mod Bundle

NOTE: includes Aruba 8400 8-slot chassis bundle (JL375A), 1 x management module (JL368A), 3 x power supplies (JL372A), 2 x 8400X fabric modules (JL367A), 1 x 32-port 10GbE module (JL365A), 1 x 8-port 40GbE module (JL365A)

★ Sản phẩm JL365A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL365A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL365A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL365A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL365A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL365A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL365A ?

Có 1 bình luận:
T
Tuấn
Báo giá cho mình 1 chiếc JL365A Aruba vào mail nhé
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 1 chiếc JL365A Aruba đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.