CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module

Phân phối JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module, sử dụng cho dòng switch Aruba 8400 Chassis series chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: JL366A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module

HP Part Number     : JL366A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Liên hệ ngay

Thông số kỹ thuật Module JL366A

Product Name Aruba 8400X 6-Port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module
Manufacturer Part Number JL366A
Product Type Expansion Module
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 6
Expansion Slot Type QSFP28
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-X
Miscellaneous
Compatibility Aruba 8400X Switch Series

JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module

Module quang sử dụng cho module JL366A

JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JL307A Aruba 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable
JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver
JL310A Aruba 100G QSFP28 LC LR4 10km SMF 2-strand Transceiver

Module JL366A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của Aruba

JL375A

Aruba 8400 8-slot Chassis/3xFan Trays/18xFans/Cable Manager/X462 Bundle

NOTE: includes: Aruba 8400 8-slot chassis, 3 x fan trays (JL369A), 18 x fans (JL370A), X462 2-post rack rail kit (JL374A), and a cable manager

JL376A

Aruba 8400 1x Mgmt Mod 3x PS 2x 8400X Fabric Mod 1x 32p 10G Mod and 1x 8p 40G Mod Bundle

NOTE: includes Aruba 8400 8-slot chassis bundle (JL375A), 1 x management module (JL368A), 3 x power supplies (JL372A), 2 x 8400X fabric modules (JL367A), 1 x 32-port 10GbE module (JL366A), 1 x 8-port 40GbE module (JL365A)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL366A ?

Có 1 bình luận:
H
Hiền
Switch JL366A Aruba bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
1 năm
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch JL366A Aruba bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370