JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module

Phân phối JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module, sử dụng cho dòng switch Aruba 8400 Chassis series chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL366A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module

HP Part Number     : JL366A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Liên hệ ngay

Thông số kỹ thuật Module JL366A

Product Name Aruba 8400X 6-Port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module
Manufacturer Part Number JL366A
Product Type Expansion Module
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 6
Expansion Slot Type QSFP28
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-X
Miscellaneous
Compatibility Aruba 8400X Switch Series

JL366A Aruba 8400X 6-port 40GbE/100GbE QSFP28 Advanced Module

Module quang sử dụng cho module JL366A

JH234A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable
JH235A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
JH236A HPE X242 40G QSFP+ to QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable
JL308A Aruba 40G QSFP+ LC Bidirectional 150m MMF 2-strand Transceiver
JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver
JH233A HPE X142 40G QSFP+ MPO eSR4 300M Transceiver
Q9G82A Aruba 40G QSFP+ LC ER4 40km SMF Transceiver
JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver
JL307A Aruba 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable
JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver
JL310A Aruba 100G QSFP28 LC LR4 10km SMF 2-strand Transceiver

Module JL366A​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của Aruba

JL375A

Aruba 8400 8-slot Chassis/3xFan Trays/18xFans/Cable Manager/X462 Bundle

NOTE: includes: Aruba 8400 8-slot chassis, 3 x fan trays (JL369A), 18 x fans (JL370A), X462 2-post rack rail kit (JL374A), and a cable manager

JL376A

Aruba 8400 1x Mgmt Mod 3x PS 2x 8400X Fabric Mod 1x 32p 10G Mod and 1x 8p 40G Mod Bundle

NOTE: includes Aruba 8400 8-slot chassis bundle (JL375A), 1 x management module (JL368A), 3 x power supplies (JL372A), 2 x 8400X fabric modules (JL367A), 1 x 32-port 10GbE module (JL366A), 1 x 8-port 40GbE module (JL365A)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL366A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.