CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JW090A Aruba SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm LC 220m Transceiver

Module quang Aruba JW090A SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm 220m LC Connector Pluggable 10GbE XCVR Transceiver
✓ Mã sản phẩm: JW090A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JW090A SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm LC 220m Transceiver

Aruba Product Number      : JW090A
List Price                             : $1,345

Tình trạng hàng hóa           : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JW090A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver JW090A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Aruba JW090A SFP-10GE-LRM 10GBASE-LRM SFP+ 1310nm LC 220m Transceiver

Module quang Aruba JW090A SFP+ được sử dụng cho các dòng switch Mobility Access hoặc các dòng Controllers của Aruba

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba JW090A

PE Genuine JW090A Vendor Name Aruba
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

Module quang Aruba JW090A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Aruba Mobility Master Series
  • Aruba SD-WAN Software and Gateways for the Aruba 7000 and 7200 Series Controllers
  • Aruba S1500 Mobility Access Switch
  • Aruba S2500 Mobility Access Switch
  • Aruba S3500 Mobility Access Switch
  • Aruba 7000 Series Cloud Services Controller
  • Aruba 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JW090A ?

Có 10 bình luận:
T
Ðông Tuyền
Module quang Aruba JW090A bên shop bán giá sao ạ?gửi mình giá tốt nhé
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Aruba JW090A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Diễm Châu
Bước sóng của module quang Aruba JW090A là bao nhiêu thế?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang Aruba JW090A là 1310nm nhé

M
Chi Mai
Module quang Aruba JW090A là module multi-mode hay single-mode thế ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JW090A là module multi-mode

T
Bảo Trâm
Bảo hành của module quang Aruba JW090A đc bao lâu ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Aruba JW090A là 12 tháng nhé.

Anh Ðào
Module quang Aruba JW090A sử dụng connector j nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JW090A sử dụng connector LC nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370