JW092A Aruba 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Module quang Aruba JW092A SFP-10GE-LR 1990-4694 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Pluggable LC Connector 10GbE XCVR Optic Transceiver
Mã sản phẩm: JW092A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Aruba JW092A 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Aruba Product Number      : JW092A
Aruba Part Number            : 1990-4694
List Price                             : $2,620

Tình trạng hàng hóa           : Mới 100%
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JW092A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver JW092A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Aruba JW092A 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Module quang Aruba JW092A SFP+ được sử dụng cho các dòng switch Mobility Access hoặc các dòng Controllers của Aruba

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba JW092A

PE Genuine JW092A Vendor Name Aruba
Form Type SFP+ 10GBASE-LR Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

Module quang Aruba JW092A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Aruba Mobility Master Series
  • Aruba SD-WAN Software and Gateways for the Aruba 7000 and 7200 Series Controllers
  • Aruba S2500 Mobility Access Switch
  • Aruba S3500 Mobility Access Switch
  • Aruba 7000 Series Cloud Services Controller
  • Aruba 7200 Series Mobility ControllersJW092A
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JW092A ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.