CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JW092A Aruba 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Module quang Aruba JW092A SFP-10GE-LR 1990-4694 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Pluggable LC Connector 10GbE XCVR Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: JW092A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JW092A 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Aruba JW092A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver JW092A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Aruba JW092A 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Module quang Aruba JW092A SFP+ được sử dụng cho các dòng switch Mobility Access hoặc các dòng Controllers của Aruba

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba JW092A

PE Genuine JW092A Vendor Name Aruba
Form Type SFP+ 10GBASE-LR Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

Module quang Aruba JW092A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Aruba Mobility Master Series
  • Aruba SD-WAN Software and Gateways for the Aruba 7000 and 7200 Series Controllers
  • Aruba S2500 Mobility Access Switch
  • Aruba S3500 Mobility Access Switch
  • Aruba 7000 Series Cloud Services Controller
  • Aruba 7200 Series Mobility ControllersJW092A

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JW092A ?

Có 20 bình luận:
H
Ðinh Hương
Giá của module quang Aruba JW092A bên shop bán sao ạ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Aruba JW092A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Ðan Khanh
Bước sóng của module quang Aruba JW092A là bao nhiêu thế?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang Aruba JW092A là 1310nm

L
Cẩm Liên
Module quang Aruba JW092A là module multi-mode hay single-mode thế ạ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JW092A là module single-mode 

P
Bảo Phương
Bảo hành của module quang Aruba JW092A đc bao lâu ạ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Aruba JW092A là 12 tháng nhé.

N
An Nhàn
Module quang Aruba JW092A sử dụng connector j nhỉ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JW092A sử dụng connector LC

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370