JW092A Aruba 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Module quang Aruba JW092A SFP-10GE-LR 1990-4694 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Pluggable LC Connector 10GbE XCVR Optic Transceiver
Mã sản phẩm: JW092A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Aruba JW092A 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Aruba Product Number      : JW092A
Aruba Part Number            : 1990-4694
List Price                             : $2,620

Tình trạng hàng hóa           : Mới 100%
Bảo hành                             : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JW092A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver JW092A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Aruba JW092A 1990-4694 SFP-10GE-LR 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km Transceiver

Module quang Aruba JW092A SFP+ được sử dụng cho các dòng switch Mobility Access hoặc các dòng Controllers của Aruba

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba JW092A

PE Genuine JW092A Vendor Name Aruba
Form Type SFP+ 10GBASE-LR Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

Module quang Aruba JW092A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Aruba Mobility Master Series
  • Aruba SD-WAN Software and Gateways for the Aruba 7000 and 7200 Series Controllers
  • Aruba S2500 Mobility Access Switch
  • Aruba S3500 Mobility Access Switch
  • Aruba 7000 Series Cloud Services Controller
  • Aruba 7200 Series Mobility ControllersJW092A

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JW092A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.