JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver

Phân phối Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver chính hãng giá tốt.
Mã sản phẩm: JL309A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver

Aruba Part Number        : JL307A
Tình trạng hàng hóa       : Mới nguyên hộp 
Bảo hành                        : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Aruba JL309A​​​​ hỗ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module JL309A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị.

Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật

Product Type QSFP28
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-SR4 Network
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR4

Module quang JL309A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Aruba:

  • Aruba 8325 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL309A ?

Có 10 bình luận:
T
Thiên
Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver khi cắm vào thiết bị có cần cài đặt gì không ad?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba JL309A​​​​ hỗ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm module JL309A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của Aruba mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị bạn nhé

B
Bạch
Ad ơi báo giá tốt nhất 5c Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver này nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất 5c Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quang
Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver có tương thích với con switch JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 này không ad
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver có tương thích với con switch JL625A Aruba 8325-48Y8C 48 ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28 nhé bạn

N
Nguyệt
Cần mua gấp 3c module quang aruba dùng cho switch aruba dòng 8400, cho hỏi module quang JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver này có tương thích không ạ
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JL309A Aruba 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver này có tương thích cho switch aruba dòng 8400 nhé bạn, báo giá 3c đã được gửi đến mail của bạn

V
Vinh
Cho hỏi thời gian bảo hành của Module quang Aruba JL309A​​​​ này là bao lâu ạ?
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Thời gian bảo hành của Module quang Aruba JL309A là 12 tháng nhé bạn

T
Tuân
Báo giá gấp mình 6c Module quang Aruba JL309A nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 6c Module quang Aruba JL309A đã được gửi vào mail của bạn

P
Phương
Đang cần tìm module quang cho con switch JL624A Aruba 8325-48Y8C 48 Ports 25G SFP/+/28 8p 100G QSFP+/28, không biết module quang Aruba JL309A này có dùng được không ạ?
8 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Aruba JL309A chạy được cho switch JL624A Aruba 8325-48Y8C bạn nhé.

C
Cường
Công ty bạn phân phối nhiều module quang Aruba / HPE các loại, báo gấp mình 20c Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver này nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 20c Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Dịu
Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver có dùng được cho switch dòng Aruba 8325 Switch Series không ad
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver có dùng được cho switch dòng Aruba 8325 Switch Series nhé bạn

N
Ngọc
Bạn ơi báo giá mình 10c Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver nhé
8 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 10c Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản