Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AW538A HPE B-series 8Gb Extended LW 25km FC SFP+ Transceiver

HPE AW538A B-series 8Gb Extended Long Wave 25km Fibre Channel SFP+ Optic Transceiver 1 Pack

✓ Mã sản phẩm: AW538A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE AW538A B-series 8Gb Extended LW 25km FC SFP+ Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE AW538A​ được thiết kế cho các khách hàng yêu cầu mức độ kết nối, hiệu suất và độ tin cậy cao nhất từ ​​HPE SAN của họ. 

HPE AW538A B-series 8Gb Extended LW 25km FC SFP+ TransceiverModule quang Aruba AW538A SFP+ được sử dụng cho các dòng SAN hoặc Storage của HPE

Thông số kỹ thuật của module quang Aruba AW538A

PE Genuine AW538A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 25km with OM4 Cable
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes

Module quang HPE AW538A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • Brocade 16Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • Brocade 16Gb Fibre Channel SAN Switch Module for HPE Synergy
  • HPE 8/8 Base SAN Switch and 8/8 SAN Switch Family
  • HPE 8/24 SAN Switch
  • HPE 8/40 SAN Switch & 8/40 SAN Switch Power Pack+
  • HPE 1606 Extension SAN Switch
  • HPE SN3000B Fibre Channel Switch
  • HPE SN4000B SAN Extension Switch
  • HPE SN6000B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric SN6500B Fibre Channel Switch
  • HPE StoreFabric B-series SAN Director Switch Family
  • Brocade 8Gb SAN Switch for HPE BladeSystem c-Class
  • HP 2408 FCoE Converged Network Switch
  • HP 8/80 SAN Switch & 8/80 SAN Switch Power Pack+ /B-Series Family

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AW538A ?

Có 1 bình luận:
L
Liên
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình10c module quang HPE AW538A B-series 8Gb Extended LW 25km FC SFP+ Transceiver này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE AW538A B-series 8Gb Extended LW 25km FC SFP+ Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082